ราคา 290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 12083.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 65/252
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2018-06-22 13:18:41.0
เลขที่ประกาศ: 238717
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02836 ขาย คอนโด นิรันดร์ เรสซิเดนซ์ 3 รามคำแหง 2 Nirun Residence 3 คอนโดมิเนียม รามคำแหง 2 ซอย 23 ถนนรามคำแหง 2 แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 24 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 7 ตึก E พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม แอร์ 1 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ต่างๆ ตู้เสื้อผ้า เตียงนอนพร้อมที่นอน ชั้นวางทีวี โต๊ะเครื่องแป้ง สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. กล้องวงจรปิด ลิฟท์โดยสาร ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายเส้นทาง ใกล้มหาวิทยาลัยรามคำแหง 2 ตลาดนัมเบอร์วัน เทสโก้โลตัส บางนา-ตราด บิ๊กซี เมกาบางนา สวนหลวง ร.9 เมกะบางนา นิคมอุตสาหกรรมอัญธานี ตึกเนชั่น Airport Link สุวรรณภูมิ รพ.ศิครินทร์ เทสโก้โลตัส ซีคอน สแควร์ ร้านสะดวกซื้อ รถประจำทางสาธารณะ วินมอร์เตอร์ไซค์ พร้อมอยู่ ราคา 290,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน คอนโดลาซานพาร์ค ชั้น7 (ไกล้รถไฟฟ้า) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เอ สเปซ เมกา - 228000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 351377
2021-06-08 14:33:53.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 228000.00 บาท